www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/TKS-TBR-100A/
เทอร์มินอลบล็อก TBR-100A แผงต่อสายไฟ ประกอบบนรางปีกนก 100A เซต 5 ช่อง รวมแผ่นปิดท้าย
TKS-TBR-100A
TKS-TBR-100A (200)
ราคา 500 บาท
Code : TKS-TBR-100A
TBR-100A Rail-Mount Terminal Block Combination 600V 100A 5way With Cover End
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 1
สินค้าพร้อมส่ง (200)
กลุ่มสินค้า : [ 360. รางปีกนก ข้อต่อ UK TBR ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : TKS-TBR-100A
สินค้ามีในสต็อก พร้อมส่งทันที
ขายแล้ว 1
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : TKS-TBR-100A
Item specifics
| Model : |
TBR-100A |
| Brand : |
TKS |
| width : |
35mm |
| Country : |
China |
| Rated Current : |
100A |
| Rated Voltage : |
600V |
รายการสินค้าที่เกี่ยวข้อง
กลุ่มสินค้า : รางปีกนก ข้อต่อ UK TBR
Product Review : รีวิว สินค้า
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
TKS-TBR-100A
: เทอร์มินอลบล็อก TBR-100A แผงต่อสายไฟ ประกอบบนรางปีกนก 100A เซต 5 ช่อง รวมแผ่นปิดท้าย สต็อก 200