www.Solar-Thailand.co.th/TH/Product/SUN2000-30KTL-M3/
กริดไท อินเวอร์เตอร์ 30KW Huawei รุ่น SUN2000-30KTL-M3 3 เฟส (ประกันศูนย์บริการประเทศไทย)
SUN2000-30KTL-M3
มีสต็อกในประเทศไทย
ราคา 116,000 บาท
Code : SUN2000-30KTL-M3
30KW Huawei Solar Inverter for Grid-Connection SUN2000-30KTL-M3 (Thailand Waranty)
  สินค้าพร้อมส่งในประเทศ
  ขายแล้ว   4
  สินค้าพร้อมส่ง เบิกจากคลังสินค้า
กลุ่มสินค้า : [ 214. Huawei อินเวอร์เตอร์ ]
รับชำระเงิน โอนเงินผ่านธนาคาร หรือ สแกน QRcode
Code : SUN2000-30KTL-M3
  ขายแล้ว   4
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม
กรุณา Add Line @Solar-Thailand
ลูกค้าเก่าที่มีประวัติสั่งซื้อ สามารถคลิกลงตระกร้า ทำใบเสนอราคาด้วยตนเอง
Code : SUN2000-30KTL-M3
Item specifics
Brand   :   HUAWEI หัวเว่ย
AC Voltage Rate   :   400V AC
Country   :   China
รับประกัน   :   5 ปี
ผ่านการรับรอง   :   การไฟฟ้า MEA PEA
Number of MPP Trackers   :   4 MPPT
Rated Input Voltage   :   600V (200V-1000V)
Max. Output Current   :   63.8 A